1 . TRUNG TÂM TIẾNG NHẬT SOFL CAM KẾT ĐẠT CHUẨN ĐẦU RA CHO MỖI KHÓA HỌC VỚI ĐIỀU KIỆN HỌC VIÊN PHẢI THỰC HIỆN ĐẦY ĐỦ CÁC YÊU CẦU CỦA GIẢNG VIÊN TRONG SUỐT THỜI GIAN KHÓA HỌC.
SAU 6 THÁNG ĐI HỌC ĐỦ BUỔI VÀ LÀM HẾT CÁC BÀI TẬP GIÁO VIÊN ĐƯA RA MÀ BẠN VẪN CHƯA THỂ GIAO TIẾP ĐƯỢC VỚI NGƯỜI NHẬT MỜI BẠN GẶP LỄ TÂN ĐỂ NHẬN LẠI HỌC PHÍ ĐÃ ĐÓNG HOẶC
2. KHI BẠN NGHỈ 1 ,2 BUỔI HỌC DO BẬN RỘN BẠN ĐƯỢC PHÉP HỌC BÙ VÀO 1 LỚP KHÁC . ĐỀ NGHỊ LIÊN LẠC VỚI LỄ TÂN HOẶC GỌI VÀO HOTLINE 0969 511 589 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN BUỔI HỌC BÙ MÀ BẠN MUỐN .
3. KHI BẠN BẬN ÔN THI HOẶC ĐI CÔNG CÁC DÀI NGÀY MỜI BẠN GẶP LỄ TÂN ĐỂ LÀM BẢO LƯU THẺ HỌC . HỌC PHÍ CỦA BẠN SẼ ĐƯỢC GIỮ LẠI ĐẦY ĐỦ . THỜI GIAN BẢO LƯU THẺ HỌC TỐI ĐA LÀ 2 THÁNG .
4. KHI BẠN KHÔNG HÀI LÒNG VỀ TRUNG TÂM TIẾNG NHẬT SOFL ,XIN GỌI 0462 927 214 ĐỂ PHẢN ÁNH .YÊU CẦU CỦA BẠN SẼ ĐƯỢC GIẢI QUYẾT TRONG THỜI GIAN NHANH NHẤT .