Khóa học tiếng Nhật cấp tốc tại trung tâm Tiếng Nhật SOFL chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những bạn học viên đang cần học tiếng Nhật giỏi trong thời gian ngắn nhất để phục vụ mục đích đi học , đi làm , đi du lịc tại xứ sở xinh đẹp này .
Thông thường, người học tiếng Nhật phải mất khoảng 1 năm để có thể giao tiếp tiếng Nhật cơ bản . Nhưng với những bạn không có thời gian học lâu dài nhưng đang cần vốn tiếng nhật để du học , xuất khẩu lao động hoặc hợp tác làm ăn với đối tác người Nhật Bản thì hãy tham gia khóa học tiếng Nhật cấp tốc của trung tâm Tiếng Nhật SOFL .
Đến với chúng tôi các bạn chỉ mất khoảng 3 - 4 tháng là đã có thể sử dụng tiếng Nhật giao tiếp hàng ngày một cách thành thạo như người bản ngữ .
Khóa học tiếng Nhật cấp tốc tại trung tâm Tiếng Nhật SOFL được thiết kế theo đúng theo đúng tên gọi của nó : Cấp tốc . Với các giảng viên người bản ngữ ,học viên sẽ được trải nghiệm môi trường học tiếng Nhậ ngay từ những bài học đầu tiên với 4 kỹ năng cơ bản : Nghe , nói , đọc , viết .
Thời gian học : Học liên tục 5 buổi /tuần cho đến khi kết thúc .
Học phí : Học Phí:Tùy thuộc vào trình độ của bạn sẽ có các mức học phí khác nhau, mức thấp nhất là 1.600.000 VNĐ và cao nhất là 2.400.000 VNĐ
Những ưu điểm của khóa học cấp tốc gồm:
- 50% giáo viên người Trung Quốc thành tạo tiếng Việt
- Tiết kiệm thời gian và chi phí học
- Bài giảng chuẩn theo giáo trình chuẩn
- Lớp học chỉ từ 8-10 học viên
- Đẩy nhanh khả năng tiếp nhận ngôn ngữ
- Nâng cao năng lực người học trong thời gian ngắn
- Học thường xuyên sẽ đem lại hiệu quả cao hơn.
Các chương trình ưu đãi:
- Giảm 5% học phí cho học viên đăng ký đầu tiên của khóa học .
- Tặng giáo trình cho 3 học viên đăng ký đầu tiên .
- Giảm 5% cho nhóm đăng ký 2 người trở lên .
Hãy chuẩn bị hành trang thật tốt trước khi bước vào môi trường xa lạ với
trung tâm Tiếng Nhật SOFL nhé . Ngoài ra , chúng tôi còn liên tục mở các lớp tiếng Nhật từ cơ bản đến nâng cao . Vậy nên hãy nhanh tay liên hệ vào hotline : 0962 461 288 để được tư vấn , kiểm tra trình độ xếp lớp miễn phí nhé !